Gyaran keke da gyara - crank puller

Shin har yanzu kuna tuna cewa kuna hawa sabuwar motar ku, kuna tafiya cikin farin ciki a kan titi;ko kina zaune a gida kina tunanin fita hayyacinki, amma kiga motarki bata kai yadda take ba, kuma birki bata aiki?Komai yadda yake da hankali, aikin sa na canzawa baya santsi sosai.Lokacin hawa shi, akwai bakon surutu a ko'ina;Shin ka taba shiga cikin daji ka gano cewa motarka ba za ta iya hawa ba, don haka sai ka yi tafiyar kilomita 20 a hanya, kana tura motar zuwa gida.Ga masu amfani da keken, kulawa da gyaran kekuna ba makawa ne, sai dai idan kuna da kuɗin jefar da ita, ku sayi sabuwar mota a duk lokacin da ta lalace;a gefe guda kuma, abin hawa mai kyau , yiwuwar rashin nasara a lokacin hawan zai ragu.A yau za mu yi magana ne game da yadda ake kula da ƙugiyar keke, sannan kuma za mu gabatar muku da wasu abubuwa masu amfani.kayan aikin gyaran keke.

Cranks kayan haɗin kekuna ne, kuma ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa sau da yawa yana yin sautin dannawa.Lokacin duba crank, da farko juya crank zuwa matsayi a kwance, yayin da kake danna ƙasa a bangarorin biyu na crank, sa'an nan kuma juya crank 180 digiri, maimaita aikin iri ɗaya, zaka iya amfani dacrank pullerkuma acrank cire maƙarƙashiyaa cikin wannan tsari.Idan crank zai yi rawar jiki, ya kamata a ƙara maƙarƙashiya mai gyara crank.Kwanan sabbin kekuna suna ƙarƙashin wannan binciken akai-akai.

Riƙe fedals da cranks da ƙarfi, sannan tura takalman baya da gaba da ƙarfi.Idan akwai sautin dannawa, ƙwallayen sun yi sako-sako da yawa kuma suna buƙatar gyarawa.Sa'an nan kuma, kunna feda, idan akwai sauti mai tsauri ko kuma ba shi da sauƙi a juya, yana nufin cewa ƙwallon yana da matsewa.Idan an yi amfani da shirye-shiryen bidiyo, ya kamata a duba faifan bidiyo don tsagewa.Bincika cewa madaurin faifan yatsan suna da kyau kuma babu tsagi da zai iya kwance madaurin.

07B


Lokacin aikawa: Fabrairu-28-2022