KOYI YADDA AKE GUJEWA KUSKUREN KYAUTA NA GIDAN KEKE!(3)

Wannan makon shine batu na uku na koyon yadda ake guje wa kuskuren keke, mu koya tare!

8. Waya tawul

Rage lalacewa abu ne da ba mu son gani.Babu wani abu da ya fi muni kamar ganin babur mai sanyi wanda ya zama ya gaji da tuƙin jirgin ruwa na gaba.A mafi yawan lokuta, mutanen da suke gani suna cikin mummunan yanayi.

kabul hula

Alamar da aka sawa alama ce cewa kana buƙatar kulawa, ana buƙatar maye gurbin, ba wai za a iya ajiye shi ba, kuma da zarar an karya alamar, zai kara muni.Tabbatar cewa madafunan tuƙi na kebul har yanzu suna a haɗe da birki da igiyoyin motsi.Caps ba su kashe kuɗi da yawa, don haka babu wani dalili na barin jagororin waya a fallasa kowane lokaci.

Lokacin da kuke tsuke hular tuƙi, a kula kada ku tsunkule ta sosai ko kuna iya karya ta.Tsuntsayen kebul na yau da kullun suna da kyau a wannan lokacin.Kuna iya amfani da shi lokacin gina ayyukan, ba waɗancan shears ɗin dafa abinci ko shinge shinge ba.

9. Fitar da wayoyi na ciki

Ba abin da ya fi ba ka tsoro fiye da lokacin da ka gano cewa ba da gangan ka ciro kebul na ciki daga cikin firam ba, saboda za ka ga ba za ka iya dawo da shi ba, ba za ka iya samun sabo ba.Ana sake shigar da igiyoyin a cikin babur.

Wannan yana nufin za ku iya ɗaukar makonni kuna jawo abubuwan da ke ciki da waje kaɗan, kuna jujjuya shi gaba da gaba, kuna fatan cewa wata rana ta sihiri za ta sami hanyar gida - amma ba zai yiwu ba.

Kula da wayoyi na ciki: yi hankali!

Abinda yakamata ayi shine a shigar da kebul ɗin zuwa cikin bututu wanda ya ɗan ƙuntata fiye da bututun firam kafin a cire shi gaba ɗaya, sannan a saka bututun a cikin firam ɗin don kada igiyar ta faɗo cikin sauƙi.Don sababbin kekuna, wannan hanyar har yanzu tana aiki, saboda ainihin sabbin kekuna za su sami jerin waɗannan ƙananan bututu, amma dole ne ku yi hankali yayin sarrafa su.

10. Zauren kejin kwalbar ba su da tsayi

Mahaya da yawa za su haɗa ƙaramin famfo zuwa firam ɗin tare da shirin da ya dace a ƙarƙashin kejin kwalbar.Wannan faifan bidiyo yana haɗe tare da kusoshi na kejin kwalabe, amma abu ɗaya da ake mantawa da shi shine cewa madaidaicin kejin kwalban ba koyaushe ba ne muddin kuna iya tunani.

Wasu famfo na da tsawaita kusoshi, amma mafi yawan famfo ba sa.Don haka tabbatar da cewa zaren ya yi tsayi don haɗawa da rami mai hawa a kan firam, yawanci akalla 5mm, idan ya fi tsayi fiye da haka ya fi kyau.Idan zaren bai daɗe ba, zai faɗi daga firam ɗin kuma kawai kuna yin haɗari.

11. Bututun zama ya makale

Yana da sauƙi a guje wa ginshiƙan fiber carbon da ke makale akan firam ɗin aluminum.Matsakaicin madaidaicin madaidaicin madaidaicin haƙiƙa matsala ce ta gama gari, kuma tana faruwa akan kekuna tare da madogaran kujerun aluminum da firam ɗin carbon.Ko a kan kujerar aluminum da kekunan karfe.

Yi amfani da manna na musamman na hana ƙulle-ƙulle akan sassan fiber carbon, kar a yi amfani da man shafawa don guje wa wannan - maimakon haka, yakamata ku yi amfani da manna na musamman don kekuna.

Man shafawa da sauran kayan shafawa na iya sa sassan keken fiber carbon su kumbura, wanda ke nufin idan sun makale, yana da wuya a motsa su.

Cixi Kuangyan Hongpeng Outdoor Products Factory ne a m sha'anin ƙware a cikin samar da kekuna kayan aikin, keke kwamfuta, jawabai da fitilu.Kayayyakin mu masu zafi sun haɗa da,kayan aikin jan keke sarkar, , da dai sauransu Barka da zuwa saya!

FARKO


Lokacin aikawa: Jul-11-2022